An kammala bikin baje kolin Canton karo na 135 karo na 3, wanda ya ɗauki tsawon kwanaki biyar, cikin nasara a ranar 5 ga Mayu. A lokacin baje kolin, rumfar MACY-PAN ta jawo hankalin baƙi da yawa, kuma mahalarta da yawa sun nuna sha'awar kayayyakinmu sosai. Muna so mu nuna godiyarmu ga dukkan sabbin abokai da tsoffin abokanmu waɗanda suka goyi bayanmu.Macy Pan Hyperbaric Chamber!
A lokacin baje kolin, an nuna Macy Pan HyperbaricMun kawo samfura 6 daban-daban na ɗakunan hyperbaric, waɗanda sune:
HP2202-85: Ɗakin Hard Hyperbaric 2.0 ATA, inci 34
HP1501-100: 1.5 ATA Hard Hyperbaric Chamber, Inci 40
ST801: Ɗakin Hyperbaric 1.5 Ata Soft (nau'in kwance), inci 32
ST2200: Ɗakin Hyperbaric Mai Taushi 1.4 ATA (nau'in zama), faɗaɗa girman
MC4000U: Babban ɗakin hyperbaric wanda za a iya isa ga keken guragu (mutane 2)
L1: Zama a Ɗakin Hyperbaric 1.5 ATA (Mutum 1)
Ƙungiyar tallace-tallace tamu ta gabatar da fa'idodin samfuranmu, ingancin sabis, da ƙarfin kamfani ga mahalarta. Tare da ƙwarewar aiki, mun karɓi masu siye daga ko'ina cikin duniya kuma mun cimma burin haɗin gwiwa tare da abokan ciniki na ƙasashen waje da yawa.
Da kammala wannan bikin baje kolin Canton, muna godiya ga dukkan baƙi da abokan hulɗa na ƙasashen waje saboda amincewa da goyon bayansu. Idan muka duba gaba, MACY PAN za ta ci gaba da sadaukar da kanta wajen samar wa abokan cinikin duniya inganci mafi girma.Macy-Pan Hyperbaric Chambersamfura da ayyuka don biyan buƙatun mabukaci daban-daban.
Lokacin Saƙo: Mayu-08-2024
